CSEG0420H-R47M | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 0.47UH 20.5A 4.9 MOHM |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 12 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 0.47 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 20.5 A สูงสุด 4.9mOhm 2-SMD DCR ต่ำ, การสูญเสียต่ำ, ความอิ่มตัวของสีอ่อน |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat) 14.8A |
Mfr | การป้องกัน ชิลด์ |
ชุด | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) สูงสุด 4.9mOhm |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 100 kHz |
ประเภท แบบลวดพัน | คุณสมบัติ DCR ต่ำ, การสูญเสียต่ำ, ความอิ่มตัวของสีอ่อน |
วัสดุ - คอร์ | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า | บรรจุภัณฑ์ / เคส 2-SMD |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ขนาด / มิติ 0.165" L x 0.165" W (4.20mm x 4.20mm) |
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.093" (2.35mm) |