CSEG0430H-1R0M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4044-CSEG0430H-1R0MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
4044-CSEG0430H-1R0MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4044-CSEG0430H-1R0MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSEG0430H-1R0M
คำอธิบาย
FIXED IND 1UH 14A 6.9 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 14 A สูงสุด 6.9mOhm 2-SMD DCR ต่ำ, การสูญเสียต่ำ, ความอิ่มตัวของสีอ่อน
หมวดหมู่
การป้องกัน
ชิลด์
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 6.9mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
DCR ต่ำ, การสูญเสียต่ำ, ความอิ่มตัวของสีอ่อน
ประเภท
แบบลวดพัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-SMD
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
0430
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.165" L x 0.165" W (4.20mm x 4.20mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.132" (3.35mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
10.5A