CSEG0430H-5R6M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4044-CSEG0430H-5R6MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
4044-CSEG0430H-5R6MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4044-CSEG0430H-5R6MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSEG0430H-5R6M
คำอธิบาย
FIXED IND 5.6UH 5.9A 34.7 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
5.6 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 5.9 A สูงสุด 34.7mOhm 2-SMD DCR ต่ำ, การสูญเสียต่ำ, ความอิ่มตัวของสีอ่อน
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 34.7mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
0430
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.165" L x 0.165" W (4.20mm x 4.20mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.132" (3.35mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
4.8A