CSEG0430H-5R6M | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 5.6UH 5.9A 34.7 MOHM |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 12 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 5.6 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 5.9 A สูงสุด 34.7mOhm 2-SMD DCR ต่ำ, การสูญเสียต่ำ, ความอิ่มตัวของสีอ่อน |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | การป้องกัน ชิลด์ |
Mfr | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) สูงสุด 34.7mOhm |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 100 kHz |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | คุณสมบัติ DCR ต่ำ, การสูญเสียต่ำ, ความอิ่มตัวของสีอ่อน |
ประเภท แบบลวดพัน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
วัสดุ - คอร์ | บรรจุภัณฑ์ / เคส 2-SMD |
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 0430 |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ขนาด / มิติ 0.165" L x 0.165" W (4.20mm x 4.20mm) |
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.132" (3.35mm) |
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat) 4.8A |