CSEG0440H-1R0M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4044-CSEG0440H-1R0MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
4044-CSEG0440H-1R0MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4044-CSEG0440H-1R0MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSEG0440H-1R0M
คำอธิบาย
FIXED IND 1UH 14.8A 6.95 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
1 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 14.8 A สูงสุด 6.95mOhm 2-SMD DCR ต่ำ, การสูญเสียต่ำ, ความอิ่มตัวของสีอ่อน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
10.3A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 6.95mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.165" L x 0.165" W (4.20mm x 4.20mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.165" (4.20mm)