CSEG0440H-4R7M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4044-CSEG0440H-4R7MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
4044-CSEG0440H-4R7MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4044-CSEG0440H-4R7MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSEG0440H-4R7M
คำอธิบาย
FIXED IND 4.7UH 7.7A 24.5 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 7.7 A สูงสุด 24.5mOhm 2-SMD DCR ต่ำ, การสูญเสียต่ำ, ความอิ่มตัวของสีอ่อน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
5A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 24.5mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.165" L x 0.165" W (4.20mm x 4.20mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.165" (4.20mm)