CSEG1010-3R3M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4044-CSEG1010-3R3MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
4044-CSEG1010-3R3MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4044-CSEG1010-3R3MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSEG1010-3R3M
คำอธิบาย
FIXED IND 3.3UH 27A 3.7 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3.3 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 27 A สูงสุด 3.7mOhm 2-SMD
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
40A
Mfr
การป้องกัน
ชิลด์
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 3.7mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ประเภท
หล่อ
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-SMD
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
1010
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.457" L x 0.413" W (11.60mm x 10.50mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.394" (10.00mm)