SPQ105-100M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4044-SPQ105-100MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
4044-SPQ105-100MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4044-SPQ105-100MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SPQ105-100M
คำอธิบาย
FIXED IND 10UH 4.25A 30 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 4.25 A สูงสุด 30mOhm 2-SMD ดรัมคอร์, ตัวเหนี่ยวนำกำลัง
หมวดหมู่
การป้องกัน
ชิลด์
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 30mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ดรัมคอร์, ตัวเหนี่ยวนำกำลัง
ประเภท
คอร์ดรัม, ลวดพัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-SMD
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
1050
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.490" L x 0.401" W (10.40mm x 10.20mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.189" (4.80mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
4.5A