VSRU2713-2R2K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4044-VSRU2713-2R2KTR-ND - เทปและม้วน (TR)
4044-VSRU2713-2R2KCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4044-VSRU2713-2R2KDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VSRU2713-2R2K
คำอธิบาย
FIXED IND 2.2UH 47.3A 0.82 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µH ไม่มีฉนวนหุ้ม แบบลวดพัน ตัวนำ 47.3 A สูงสุด 0.82mOhm 3-SMD
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
VSRU2713-2R2K รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
68A
Mfr
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 0.82mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อัตรา
AEC-Q200
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
ประเภท
แบบลวดพัน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
วัสดุ - คอร์
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
3-SMD
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ขนาด / มิติ
1.094" L x 1.016" W (27.80mm x 25.80mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.531" (13.50mm)