VSRU2714-3R3K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4044-VSRU2714-3R3KTR-ND - เทปและม้วน (TR)
4044-VSRU2714-3R3KCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4044-VSRU2714-3R3KDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VSRU2714-3R3K
คำอธิบาย
FIXED IND 3.3UH 42.5A 1.06 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
3.3 µH ไม่มีฉนวนหุ้ม แบบลวดพัน ตัวนำ 42.5 A สูงสุด 1.06mOhm 3-SMD
โมเดล EDA/CAD
VSRU2714-3R3K รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
60.3A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 1.06mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ขนาด / มิติ
1.094" L x 1.016" W (27.80mm x 25.80mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.587" (14.90mm)