VSRU2714-3R3K | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 3.3UH 42.5A 1.06 MOHM |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 12 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 3.3 µH ไม่มีฉนวนหุ้ม แบบลวดพัน ตัวนำ 42.5 A สูงสุด 1.06mOhm 3-SMD |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | VSRU2714-3R3K รุ่น |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat) 60.3A |
Mfr | การป้องกัน ไม่มีฉนวนหุ้ม |
ชุด | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) สูงสุด 1.06mOhm |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อัตรา AEC-Q200 |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 150°C |
ประเภท แบบลวดพัน | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 100 kHz |
วัสดุ - คอร์ | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า | บรรจุภัณฑ์ / เคส 3-SMD |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±10% | ขนาด / มิติ 1.094" L x 1.016" W (27.80mm x 25.80mm) |
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.587" (14.90mm) |