VSRU2716-150K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4044-VSRU2716-150KTR-ND - เทปและม้วน (TR)
4044-VSRU2716-150KCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4044-VSRU2716-150KDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VSRU2716-150K
คำอธิบาย
FIXED IND 15UH 33.1A 2.3 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
15 µH ไม่มีฉนวนหุ้ม แบบลวดพัน ตัวนำ 33.1 A สูงสุด 2.3mOhm 3-SMD
โมเดล EDA/CAD
VSRU2716-150K รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
23A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 2.3mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ขนาด / มิติ
1.094" L x 1.016" W (27.80mm x 25.80mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.665" (16.90mm)