1.5KE300A-G มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Upgrade
Littelfuse Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Littelfuse Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 3,036
เอกสารข้อมูล
Similar
MCC (Micro Commercial Components)
YAGEO
มีอยู่ในสต็อค: 995
Taiwan Semiconductor Corporation
414V แคลมป์ 3.62A ipp tvs ไดโอด ทรูโฮล DO-201
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
1.5KE300A-G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1.5KE300A-G-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
1.5KE300A-G
คำอธิบาย
TVS DIODE 256VWM 414VC DO201
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
1.5KE300A-G รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
3.62A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
1500W (1.5kW)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
256V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
285V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
414V