ATV02W180B-HF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
641-1961-2-ND - เทปและม้วน (TR)
641-1961-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
641-1961-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATV02W180B-HF
คำอธิบาย
TVS DIODE 18VWM 29.2VC SOD123F
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
29.2V แคลมป์ 6.85A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOD-123F
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ATV02W180B-HF รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
200W
Mfr
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เกรด
รถยนต์
ประเภท
Zener
คุณสมบัติ
AEC-Q101
ช่องสองทิศทาง
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
18V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOD-123F
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
20V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
29.2V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
6.85A