ATV02W400B-HF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
641-1666-2-ND - เทปและม้วน (TR)
641-1666-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
641-1666-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATV02W400B-HF
คำอธิบาย
TVS DIODE 40VWM 64.5VC SOD123F
คำอธิบายโดยละเอียด
64.5V แคลมป์ 3.1A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOD-123F
โมเดล EDA/CAD
ATV02W400B-HF รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
200W
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
AEC-Q101
ช่องสองทิศทาง
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
40V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOD-123F
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
44.4V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
64.5V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
3.1A