ATV04A260JB-HF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
641-1563-2-ND - เทปและม้วน (TR)
641-1563-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
641-1563-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATV04A260JB-HF
คำอธิบาย
TVS DIODE 26VWM 42.1VC DO214AC
คำอธิบายโดยละเอียด
42.1V แคลมป์ 9.5A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AC (SMA)
โมเดล EDA/CAD
ATV04A260JB-HF รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
400W
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
AEC-Q101
ช่องสองทิศทาง
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
26V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-214AC, SMA
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
28.9V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
42.1V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
9.5A