ATV04A480J-HF | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | TVS DIODE 48VWM 77.4VC DO214AC |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 12 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 77.4V แคลมป์ 5.17A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AC (SMA) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | ATV04A480J-HF รุ่น |
หมวดหมู่ | พลังงาน - ยอดพัลส์ 400W |
Mfr | การป้องกันสายพาวเวอร์ ไม่ |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 150°C (TJ) |
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ) 48V | บรรจุภัณฑ์ / เคส DO-214AC, SMA |
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด) 53.3V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ |
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp 77.4V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs) 5.17A |