ATV04A480J-HF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
641-1887-2-ND - เทปและม้วน (TR)
641-1887-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
641-1887-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATV04A480J-HF
คำอธิบาย
TVS DIODE 48VWM 77.4VC DO214AC
คำอธิบายโดยละเอียด
77.4V แคลมป์ 5.17A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AC (SMA)
โมเดล EDA/CAD
ATV04A480J-HF รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
400W
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
AEC-Q101
แชนเนลทิศทางเดียว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
48V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-214AC, SMA
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
53.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
77.4V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
5.17A