ATV15C360JB-HF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
641-1585-2-ND - เทปและม้วน (TR)
641-1585-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
641-1585-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATV15C360JB-HF
คำอธิบาย
TVS DIODE 36VWM 58.1VC DO214AB
คำอธิบายโดยละเอียด
58.1V แคลมป์ 25.82A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AB (SMC)
โมเดล EDA/CAD
ATV15C360JB-HF รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
1500W (1.5kW)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
AEC-Q101
ช่องสองทิศทาง
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
36V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-214AB, SMC
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
40V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
58.1V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
25.82A