ATV30C360JB-HF | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | TVS DIODE 36VWM 58.1VC DO214AB |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 12 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 58.1V แคลมป์ 51.64A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AB (SMC) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | ATV30C360JB-HF รุ่น |
หมวดหมู่ | พลังงาน - ยอดพัลส์ 3000W (3kW) |
Mfr | การป้องกันสายพาวเวอร์ ไม่ |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 150°C (TJ) |
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ) 36V | บรรจุภัณฑ์ / เคส DO-214AB, SMC |
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด) 40V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ |
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp 58.1V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs) 51.64A |