CDBB1100-G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
641-1104-2-ND - เทปและม้วน (TR)
641-1104-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
641-1104-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CDBB1100-G
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 100V 1A DO214AA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 1A ติดบนพื้นผิว DO-214AA (SMB)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CDBB1100-G รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
500 µA @ 100 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DO-214AA (SMB)
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
125°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
1A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
850 mV @ 1 A