CDBHA30100LR-HF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
641-CDBHA30100LR-HFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
641-CDBHA30100LR-HFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
641-CDBHA30100LR-HFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CDBHA30100LR-HF
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 100V 30A TO-277B
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 30A ติดบนพื้นผิว TO-277B
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 µA @ 100 V
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
1200pF @ 4V, 1MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-277B
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
30A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 150°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
770 mV @ 30 A