CDBHD1100L-G มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
Comchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
วงจรเรียงกระแสแบบบริดจ์ Single Phase Schottky 100 V ติดบนพื้นผิว Mini-Dip (TO-269AA)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
CDBHD1100L-G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
641-1209-2-ND - เทปและม้วน (TR)
641-1209-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
641-1209-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CDBHD1100L-G
คำอธิบาย
BRIDGE RECT 1P 100V 1A MINI-DIP
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
750 mV @ 1 A
ผู้ผลิต
Comchip Technology
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
500 µA @ 100 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C (TJ)
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทไดโอด
Single Phase
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-269AA, 4-BESOP
เทคโนโลยี
Schottky
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
Mini-Dip (TO-269AA)
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสูงสุด (สูงสุด)
100 V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
1 A