CDBHD2100-HF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
641-CDBHD2100-HFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
641-CDBHD2100-HFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
641-CDBHD2100-HFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CDBHD2100-HF
คำอธิบาย
BRIDGE RECT 1PHASE 100V 2A MBS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
วงจรเรียงกระแสแบบบริดจ์ Single Phase มาตรฐาน 100 V ติดบนพื้นผิว MBS
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
2 A
ผู้ผลิต
Comchip Technology
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
850 mV @ 2 A
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
50 µA @ 100 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
ประเภทไดโอด
Single Phase
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เทคโนโลยี
มาตรฐาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-269AA, 4-BESOP
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสูงสุด (สูงสุด)
100 V