CDBHM2100L-HF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
641-1432-2-ND - เทปและม้วน (TR)
641-1432-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
641-1432-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CDBHM2100L-HF
คำอธิบาย
BRIDGE RECT 1PHASE 100V 2A MBS-2
คำอธิบายโดยละเอียด
วงจรเรียงกระแสแบบบริดจ์ Single Phase Schottky 100 V ติดบนพื้นผิว MBS-2
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
850 mV @ 2 A
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1 mA @ 100 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C (TJ)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
MBS-2
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสูงสุด (สูงสุด)
100 V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
2 A