CDBM1100-G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
641-1331-2-ND - เทปและม้วน (TR)
641-1331-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
641-1331-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CDBM1100-G
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTK 100V 1A MINI SMA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 1A ติดบนพื้นผิว Mini SMA/SOD-123
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CDBM1100-G รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
500 µA @ 100 V
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
120pF @ 4V, 1MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
Mini SMA/SOD-123
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
1A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-50°C ~ 150°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
850 mV @ 1 A