CDBMT1100-HF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
641-1441-2-ND - เทปและม้วน (TR)
641-1441-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
641-1441-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CDBMT1100-HF
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 100V 1A SOD123H
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 1A ติดบนพื้นผิว SOD-123H
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CDBMT1100-HF รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
500 µA @ 100 V
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
120pF @ 4V, 1MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-123H
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
1A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 150°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
850 mV @ 1 A