CDSU101A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
641-1002-2-ND - เทปและม้วน (TR)
641-1002-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
641-1002-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CDSU101A
คำอธิบาย
DIODE STANDARD 80V 100MA 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 80 V 100mA ติดบนพื้นผิว 0603/SOD-523F
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CDSU101A รุ่น
หมวดหมู่
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
4 ns
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
50 nA @ 75 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
3pF @ 0.5V, 1MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
80 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
0603/SOD-523F
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
100mA
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
125°C (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1 V @ 100 mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความเร็ว
สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ