CGRA4004-G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
641-1017-2-ND - เทปและม้วน (TR)
641-1017-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
641-1017-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CGRA4004-G
คำอธิบาย
DIODE STANDARD 400V 1A DO214AC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 400 V 1A ติดบนพื้นผิว DO-214AC (SMA)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CGRA4004-G รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
การกู้คืนมาตรฐาน >500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
5 µA @ 400 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DO-214AC (SMA)
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
400 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 150°C
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
1A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.1 V @ 1 A