CGRKM4004-HF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
641-1512-2-ND - เทปและม้วน (TR)
641-1512-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
641-1512-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CGRKM4004-HF
คำอธิบาย
DIODE STD 400V 1A KM/SOD123F
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 400 V 1A ติดบนพื้นผิว KM/SOD-123F
โมเดล EDA/CAD
CGRKM4004-HF รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
การกู้คืนมาตรฐาน >500ns, > 200mA (Io)
Mfr
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
15pF @ 4V, 1MHz
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
KM/SOD-123F
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
400 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 150°C
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
1A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.1 V @ 1 A