CGRMT4004-HF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
641-1452-2-ND - เทปและม้วน (TR)
641-1452-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
641-1452-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CGRMT4004-HF
คำอธิบาย
DIODE STANDARD 400V 1A SOD123H
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 400 V 1A ติดบนพื้นผิว SOD-123H
โมเดล EDA/CAD
CGRMT4004-HF รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
การกู้คืนมาตรฐาน >500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
5 µA @ 400 V
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-123H
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
400 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 150°C
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
1A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.1 V @ 1 A