CPDH3V3UP-HF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
641-1486-2-ND - เทปและม้วน (TR)
641-1486-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
641-1486-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CPDH3V3UP-HF
คำอธิบาย
TVS DIODE 3.3VWM 8VC SOD523
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
8V แคลมป์ 5A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOD-523
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CPDH3V3UP-HF รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
40W
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
12pF @ 1MHz
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
1
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-79, SOD-523
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
8V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
5A (8/20µs)