CPDQC3V3T-HF หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
onsemi
มีอยู่ในสต็อค: 119,597
เอกสารข้อมูล
6.2V แคลมป์ 17A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว 0402C/SOD-923F
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
CPDQC3V3T-HF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
641-1893-2-ND - เทปและม้วน (TR)
641-1893-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
641-1893-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CPDQC3V3T-HF
คำอธิบาย
TVS DIODE 3.3VWM 6.2VC 0402C
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
180W
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
20pF @ 1MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
ช่องสองทิศทาง
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
3.3V (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
3.6V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
6.2V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
17A (8/20µs)