CPDT6-24V4-HF | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | TVS DIODE 24VWM 47VC SOT23-6 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 10 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 47V แคลมป์ 1A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOT-23-6 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs) 1A (8/20µs) |
Mfr | พลังงาน - ยอดพัลส์ 47W |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | การป้องกันสายพาวเวอร์ ไม่ |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | แอพพลิเคชั่น จุดประสงค์ทั่วไป |
ประเภท Zener | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ช่องสองทิศทาง 4 | บรรจุภัณฑ์ / เคส SOT-23-6 |
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ) 24V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ |
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด) 25V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp 47V |