CPDT6-24V4-HF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
641-1087-2-ND - เทปและม้วน (TR)
641-1087-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
641-1087-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CPDT6-24V4-HF
คำอธิบาย
TVS DIODE 24VWM 47VC SOT23-6
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
47V แคลมป์ 1A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOT-23-6
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
1A (8/20µs)
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
47W
ติดบนพื้นผิว
ช่องสองทิศทาง
4
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOT-23-6
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
24V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
25V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
47V