CPDUR12V
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
641-1256-2-ND - เทปและม้วน (TR)
641-1256-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
641-1256-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CPDUR12V
คำอธิบาย
TVS DIODE 12VWM 25V 0603/SOD523F
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
25V แคลมป์ 1A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว 0603 (1608 เมตริก)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
1A (8/20µs)
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
25W
Zener
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
12pF @ 1MHz
ช่องสองทิศทาง
1
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
12V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
13V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
25V