CPDUR24V
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
641-1257-2-ND - เทปและม้วน (TR)
641-1257-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
641-1257-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CPDUR24V
คำอธิบาย
TVS DIODE 24VWM 47V 0603/SOD523F
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
47V แคลมป์ 1A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว 0603/SOD-523F
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
1A (8/20µs)
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
47W
Zener
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
10pF @ 1MHz
ช่องสองทิศทาง
1
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
24V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-SMD, ไม่มีตัวนำ
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
25V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
47V