CZRQC3V3B-HF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
641-CZRQC3V3B-HFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CZRQC3V3B-HF
คำอธิบาย
DIODE ZENER 3.3V 125MW SOD923F
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 3.3 V 125 mW ±2.42% ติดบนพื้นผิว 0402C/SOD-923F
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
25 µA @ 1 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C (TJ)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±2.42%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
0402C/SOD-923F
พลังงาน - สูงสุด
125 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
95 Ohms