CZRQR4V7B-HF ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
Comchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 0
ซีเนอร์ไดโอด 4.7 V 125 mW ±3% ติดบนพื้นผิว 0402
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
CZRQR4V7B-HF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CZRQR4V7B-HF-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CZRQR4V7B-HF
คำอธิบาย
DIODE ZENER 4.7V 125MW 402
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
3 µA @ 1.5 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±3%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
0402
พลังงาน - สูงสุด
125 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
70 Ohms