CZRQR52C3V6-HF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CZRQR52C3V6-HF-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CZRQR52C3V6-HF
คำอธิบาย
DIODE ZENER 3.6V 125MW 402
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 3.6 V 125 mW ±5% ติดบนพื้นผิว 0402
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CZRQR52C3V6-HF รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
15 µA @ 1 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
0402
พลังงาน - สูงสุด
125 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
95 Ohms