CZRU52C7V5-HF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
641-CZRU52C7V5-HFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
641-CZRU52C7V5-HFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
641-CZRU52C7V5-HFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CZRU52C7V5-HF
คำอธิบาย
DIODE ZENER 7.5V 150MW SOD523F
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 7.5 V 150 mW ±5% ติดบนพื้นผิว 0603/SOD-523F
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CZRU52C7V5-HF รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 nA @ 5 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
0603/SOD-523F
พลังงาน - สูงสุด
150 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
7 Ohms