CZRUR4V3B-HF มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Comchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
ซีเนอร์ไดโอด 4.3 V 150 mW ±3% ติดบนพื้นผิว 0603/SOD-523F
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
CZRUR4V3B-HF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CZRUR4V3B-HF-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CZRUR4V3B-HF
คำอธิบาย
DIODE ZENER 4.3V 150MW SOD523F
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CZRUR4V3B-HF รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
5 µA @ 1 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±3%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
0603/SOD-523F
พลังงาน - สูงสุด
150 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
88 Ohms