CZRUR52C7V5-HF มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Comchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 22,383
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Comchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 748
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 0
ซีเนอร์ไดโอด 7.5 V 150 mW ±5% ติดบนพื้นผิว 0603/SOD-523F
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
CZRUR52C7V5-HF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CZRUR52C7V5-HF-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CZRUR52C7V5-HF
คำอธิบาย
DIODE ZENER 7.5V 150MW SOD523F
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
CZRUR52C7V5-HF รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 nA @ 5 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%