TV02W300-HF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
TV02W300-HF-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TV02W300-HF
คำอธิบาย
TVS DIODE 30VWM 48.4VC SOD123
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
48.4V แคลมป์ 4.13A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOD-123
โมเดล EDA/CAD
TV02W300-HF รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
4.13A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
200W
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
30V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOD-123
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
33.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
48.4V