AC-B181513-10
AC-B181513-10
AC-B181513-10
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4771-AC-B181513-10-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AC-B181513-10
คำอธิบาย
HOSPITAL-G PWR CRD 5-15P/C13 10'
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10.00' (3.05m) สายไฟ สีดำ NEMA 5-15P ถึง IEC 320-C13 SJT
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
18 AWG
ผู้ผลิต
CompuCablePlusUSA
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
ชุด
ความยาว
10.00' (3.05m)
บรรจุภัณฑ์
แพ็คเกจขายปลีก
การทำเครื่องหมายหน่วยงานที่อนุมัติ
CSA, cUL, UL
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเทศที่อนุมัติ
Canada, United States
รูปแบบ
ขาตัวผู้ (ใบมีด) ไปยังซ็อกเก็ตตัวเมีย (สล็อต)
สี
สีดำ
คอนเนคเตอร์ที่ 1
NEMA 5-15P
อัตราแรงดันไฟฟ้า
125V
คอนเนคเตอร์ที่ 2
IEC 320-C13
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
10A
จำนวนตัวนำ
3
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 105°C