DCT-15FMA-KIT
DCT-15FMA-KIT
DCT-15FMA-KIT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4771-DCT-15FMA-KIT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DCT-15FMA-KIT
คำอธิบาย
CONN D-SUB RCPT 15POS CRIMP
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
15 ตำแหน่ง D-Sub เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย คอนเนคเตอร์
หมวดหมู่
คุณสมบัติของหน้าแปลน
โครง/ฝาครอบ (ไม่มีเกลียว)
Mfr
ส่วนปลาย
ย้ำ
บรรจุภัณฑ์
แพ็คเกจขายปลีก
วัสดุหลัก
โลหะ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
วัสดุของฝาครอบ, พื้นผิว
เหล็ก, ชุบดีบุก
รูปแบบคอนเนคเตอร์
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ประเภทคอนเนคเตอร์
เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
แฟลช
จำนวนของตำแหน่ง
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
จำนวนของแถว
2
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
ประเภทการติดตั้ง
คุณสมบัติ
การประกอบ
ขนาดของฝาครอบ, โครงร่างคอนเนคเตอร์
2 (DA, A)
สี
เงิน
ประเภทหน้าสัมผัส
สัญญาณ
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
22 AWG