DCT-15HFM-KIT หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
CompuCablePlusUSA
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
CompuCablePlusUSA
มีอยู่ในสต็อค: 43
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 198
15 ตำแหน่ง D-Sub, ความหนาแน่นสูง เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย คอนเนคเตอร์
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
DCT-15HFM-KIT
DCT-15HFM-KIT
DCT-15HFM-KIT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5412-DCT-15HFM-KIT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DCT-15HFM-KIT
คำอธิบาย
CONN D-SUB HD RCPT 15POS CRIMP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
1 สัปดาห์
บรรจุภัณฑ์
ถุง
ประเภทคอนเนคเตอร์
เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย
จำนวนของแถว
3
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
ขนาดของฝาครอบ, โครงร่างคอนเนคเตอร์
1 (DE, E) ความหนาแน่นสูง
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
22 AWG