DCT-15HMMA-KIT
DCT-15HMMA-KIT
DCT-15HMMA-KIT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4771-DCT-15HMMA-KIT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DCT-15HMMA-KIT
คำอธิบาย
CONN D-SUB HD PLUG 15POS CRIMP
ประเภทคอนเนคเตอร์
ปลั๊ก, ขาตัวผู้
จำนวนของแถว
3
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
ขนาดของฝาครอบ, โครงร่างคอนเนคเตอร์
1 (DE, E) ความหนาแน่นสูง
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
22 AWG