DCT-15MP-KIT
DCT-15MP-KIT
DCT-15MP-KIT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4771-DCT-15MP-KIT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DCT-15MP-KIT
คำอธิบาย
CONN D-SUB PLUG 15POS CRIMP
วัสดุหลัก
พลาสติก
วัสดุของฝาครอบ, พื้นผิว
พลาสติก
ประเภทคอนเนคเตอร์
ปลั๊ก, ขาตัวผู้
จำนวนของแถว
2
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
ขนาดของฝาครอบ, โครงร่างคอนเนคเตอร์
2 (DA, A)
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
22 AWG