DCT-25MMA-KIT
DCT-25MMA-KIT
DCT-25MMA-KIT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4771-DCT-25MMA-KIT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DCT-25MMA-KIT
คำอธิบาย
CONN D-SUB PLUG 25POS CRIMP
ประเภทคอนเนคเตอร์
ปลั๊ก, ขาตัวผู้
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
22 AWG